เครื่องมือ สถิติฟอรั่ม ช่วยเหลือ
  • 3629เข้าชม
  • 3ตอบกลับ

SVOA Aura W249BUQ เคยเจออาการแบบนี้บ้างมั้ยครับ

SVOA Aura W249BUQ
เสียบปลั๊กแล้วติดเอง แล้วใช้งานไปสักพักเครื่องดับ

พี่ช่างท่านเคยเจอแนะนำหน่อยนะครับ

ขอบคุณครับ
ถ่านเช๊คยังครับ
วัดไฟที่สวิตซ์ ได้ประมาณ 10 volt มีแนวทางแนะนำบ้างมั้ยครับ

...... อาการซ่อมได้ไม่ยากและซ่อมได้แน่นอนครับ....เป็นแถวภาคสวิทย์และครับ..
รายละเอียดไฟล์แนบ
กล่องตอบกลับด่วน

คุณไม่มีสิทธิ์ใช้งานส่วนนี้, กรุณาเข้าสู่ระบบ หรือ ลงทะเบียน
สามารถอัพโหลดไฟล์แนบ สำหรับโพสได้