เครื่องมือ สถิติฟอรั่ม ช่วยเหลือ
  • 12828เข้าชม
  • 16ตอบกลับ

Acer-As-4935 ใช้สักพักเครื่องดับเอง

แท่นเครื่อง Acer-As-4935 อาการใช้ไปสักพักเครื่องจะดับไปเอง  
การดำเนินการซ่อม
  • ได้บริหารจัดการด้านความร้อนแล้ว ผล ยังคงเป็นเหมือนเดิม
  • ได้ทดลองเปลี่ยน CPU,RAM แล้ว ผล ยังคงเป็นเหมือนเดิม
  • มองไปเห็น NEC Tokin 907 เอ...สงสัยจะเหมือน พี่โตชิบา  เอาวะ...ลองเปลี่ยนดู   ผล   หายครับพี่น้อง
  • ทดสอบ3วัน  ส่งคืนลูกค้า คิดตังค์.
[ แก้ไขล่าสุดโดยtoynyเมื่อ2012-01-21 23:26 ]
ส่งเมนบอร์ดโน๊ตบุ๊คให้กับเราซ่อม หรือต้องการเรียนซ่อมเมนบอร์ดโน๊ตบุ๊ค กรุณาติดต่อได้ทาง PM ครับ
โอ ขั้นเทพเลยคับ
ได้ความรู้อีกแล้ว ขอบคุณครับ
ขอบคุณครับสำหรับความรู้ดีๆ
NEC Tokin 907 เจ้ากำนายเวร
ขอบคุณครับสำหรับความรู้
ขอขอบคุณ NEC Tokin 907 ที่ทำให้เราได้เงิน
ถูกต้องคร๊าบ...NEC Tokin ทำเงินให้ช่างอย่างเราๆ
ส่งเมนบอร์ดโน๊ตบุ๊คให้กับเราซ่อม หรือต้องการเรียนซ่อมเมนบอร์ดโน๊ตบุ๊ค กรุณาติดต่อได้ทาง PM ครับ
ขอบคุณมากครับ ความรู้ทั้งนั้นเลย
ยังหากินกับ Token ได้อีกนาน 555
รายละเอียดไฟล์แนบ
กล่องตอบกลับด่วน

คุณไม่มีสิทธิ์ใช้งานส่วนนี้, กรุณาเข้าสู่ระบบ หรือ ลงทะเบียน
กรุณาใช้ข้อความที่สุภาพ คุณสามารถบันทึกฉบับร่างได้