เครื่องมือ สถิติฟอรั่ม ช่วยเหลือ
  • 20154เข้าชม
  • 22ตอบกลับ

เพื่อนสมาชิก ใช้ Solvent หรือ Tinner หรือ Algoho ทำความสะอาดบอร์ดกันครับ

เก็บ ๆๆ ครับผมมม Philips แดงงง  
Solvent ด้วยครับ
ผมใช้ tinner อยากลองเปรี่ยนมาใช้ solvent ดูบ้าง หาชื้ออยู่เหมือนกัน
ผมใช้ ทินเนอร์ กับแปรงสีฟัน
หมกตัว...กินขนมรอ....ศึกษาครับ.....
ผมใช้ Soven ล้างบอร์ดมือถือครับ กลิ่นไม่ฉุน
Solvent ลองไปดูแถวๆร้านขาย อุปกรณ์ จำพวก หมึก Printer ครับน่าจะมี
ผมบ้านๆ ใช้เป็นแต่ ทินเนอร์ครับ  ยังไม่รู้จัก Solvent  เพิ่งรู้จากคุณ  toyny  ขอบคุณครับ หาซื้อที่ไหนครับ

ผมใช้ Solvent  ครับ  ใช้ทินเนอร์ทีไร เมาก่อนทุกที...
ผมใช้น้ำยาล้างเล็บ ผมว่ามันสะอาดดีนะ
รายละเอียดไฟล์แนบ
กล่องตอบกลับด่วน

คุณไม่มีสิทธิ์ใช้งานส่วนนี้, กรุณาเข้าสู่ระบบ หรือ ลงทะเบียน
กรุณาใช้ข้อความที่สุภาพ คุณสามารถบันทึกฉบับร่างได้