เครื่องมือ สถิติฟอรั่ม ช่วยเหลือ
  • 1916เข้าชม
  • 2ตอบกลับ

acer aspire 3680 ไฟเข้าแต่เปิดไม่ติด

ขอคำแนะนำครับเครื่องผมเอง acer aspire 3680 อาการเสียบชาร์ท Batt แล้วมีไฟโชว์ขึ้น แต่เปิดไม่ไติด (เครื่องไม่ได้ใช้หลายวัน จะเอามาเปิดดู แต่เปิดไม่ติด) ท่านใดเคยเจออาการนี้ขอความช่วยเหลือด้วย
เปิดคอมแล้วไฟที่สวิตเปิดปิด ติด แต่หน้าจอมืดเกิดจากอะไรครับ แล้วต้องทำไงครับ
รบกวนช่วยบอกผมทีครับ มีวิธีแก้ไขไหมครับ
รายละเอียดไฟล์แนบ
กล่องตอบกลับด่วน

คุณไม่มีสิทธิ์ใช้งานส่วนนี้, กรุณาเข้าสู่ระบบ หรือ ลงทะเบียน
สามารถอัพโหลดไฟล์แนบ สำหรับโพสได้