เครื่องมือ สถิติฟอรั่ม ช่วยเหลือ
  • 305เข้าชม
  • 0ตอบกลับ

Compaq V3000 (V3700) รบกวนหน่อยครับ เปิดติด ภาพจอไม่ขึ้น

Compaq V3000 (V3700) รบกวนหน่อยครับ เปิดติด ภาพจอไม่ขึ้น

กดเปิดแล้วจะมีเสียง ติ๊ดยาว 1 ครั้ง แล้วก็ติ๊ดสั้น 2 ครั้ง
แต่บางครั้งจอก็ติดมาเอง แล้วขึ้นตามรูปครับ พอกด F1
ก็เข้าหน้า start window แล้วก็ค้าง

รบกวนด้วยครับลองทำความสะอาด เปลี่ยน แรม เปลี่ยนฮาทดิส แล้วก็ไม่หาย

รายละเอียดไฟล์แนบ
กล่องตอบกลับด่วน

คุณไม่มีสิทธิ์ใช้งานส่วนนี้, กรุณาเข้าสู่ระบบ หรือ ลงทะเบียน
สามารถอัพโหลดไฟล์แนบ สำหรับโพสได้