เครื่องมือ สถิติฟอรั่ม ช่วยเหลือ
  • 18540เข้าชม
  • 73ตอบกลับ

ขอกล่าวสวัสดีทักทาย  และขอเชิญสมัครเข้าเป็นสมาชิกกับ Repair-Notebook.com

— ดันกระทู้ โดย toyny เมื่อเวลา(2013-04-21) —
เพื่อนๆสมาชิกทุกท่านที่เข้ามาลงทะเบียน และรายงานตัวกับ Repair-Notebook.com ทีมงานได้เพิ่งเริ่มทำ Webboard นี้ขึ้นมา เพื่อหวังจะได้ให้ไว้เป็นสื่อกลางสำหรับการแลกเปลี่ยนความรู้ในด้านการซ่อมทั้งอิเล็คทรอนิคส์  เมนบอร์ดโน๊ตบุ๊ค , LCD Monitor Desktop PC, และเรื่องอื่นๆ อีกหลายๆหัวข้อที่จะเป็นประโยชน์ต่อเพื่อนสมาชิกทุกทาน  จึงเรียนเชิญให้ทุกท่านที่เข้ามาเยี่ยมชม  สมัครกันเป็นสมาชิกกับทาง Repair-Notebook.com
[ แก้ไขล่าสุดโดยadminเมื่อ2011-08-17 17:46 ]
ขอขอบคุณทางทีมงาน repair-notebook มากฯทีทำสิ่งดีฯอย่างนี้ขื้้นมา

ยินดีต้อนรับเข้าเป็นสมาชิก repair-notebook.com ด้วยความจริงใจครับ
  admin Repair-notebook.com

[ แก้ไขล่าสุดโดยadminเมื่อ2011-08-14 22:22 ]
สวัสดีครับ  ชื่อ ธี ครับ เป็นช่าง อยู่โคราชครับกำลังหัดซ่อม  ขอฝากเนื้อ ฝากตัวด้วยนะครับ

ยินดีต้อนรับเข้าเป็นสมาชิก repair-notebook.com ด้วยความจริงใจครับ

[ แก้ไขล่าสุดโดยadminเมื่อ2011-08-14 22:23 ]
ตอบกลับโพสต์ 2 โพสต์ของ (tcom)
สวัสดีครับคุณ ธี Repair-notebook ยินดีต้อนรับครับ
สวัสดีครับ สมาชิกใหม่ครับ

[ แก้ไขล่าสุดโดยadminเมื่อ2011-08-14 22:23 ]
ยินดีต้อนรับ คุณ rbboy1999 อีกท่านนะครับ
สวัสดีครับ ท่าน ADMIN ผมเข้ามาหาความรู้ในการซ่อม Notebook ครับ
ฝากเนื้อ ฝากตัวด้วยนะครับ กําลังอยากฝึกซ่อม Notebook น่ะครับ

[ แก้ไขล่าสุดโดยadminเมื่อ2011-08-14 22:24 ]
สวัสดีครับท่าน ADMIN ขอรายงานตัว ฝากเนื้อฝากตัวด้วยนะครับ
อยากซ่อมโน๊ตบุ๊คมากๆๆ

[ แก้ไขล่าสุดโดยadminเมื่อ2011-08-14 22:24 ]
สวัสดีครับ ขอบคุณที่เว๊ปดีดีเช่นนี้

สวัสดีครับท่านแอดมิน สวัสดีเพื่อนช่างทุกๆท่าน ยินดีรู้จักเพื่อนๆ ร่วมอาชีพเดียวกันนะครับ