เครื่องมือ สถิติฟอรั่ม ช่วยเหลือ
  • 30917เข้าชม
  • 12ตอบกลับ

Toshiba-L510-PSLF8L Keyboard ในเครื่องใช้งานไม่ได้

อาการเสีย
Toshiba-L510-PSLF8L แท่นนี้ อาการส่งมาซ่อม ไม่สามารถใช้คีย์บอร์ดในเครื่องได้  
การแก้ไข ได้ทำการเปลี่ยน IO Controller  ทดสอบแล้วใช้งานสมบูรณ์ ส่งคืนลูกค้า
IO เบอร์ NPCE781LA0DX

[ แก้ไขล่าสุดโดยadminเมื่อ2011-08-23 23:11 ]
IO เบอร์ไรครับ
แจ่ม ขอบคุณครับ
ขอบคุณครับ มาเก็บความรู้ครับ
ขอบคุณครับ     
ขอบคุณครับ
OK
thank
แน่มากครับ
ตอบกลับโพสต์ 1 โพสต์ของ (aps_elec)
IO เบอร์ NPCE781LA0DX
รายละเอียดไฟล์แนบ
กล่องตอบกลับด่วน

คุณไม่มีสิทธิ์ใช้งานส่วนนี้, กรุณาเข้าสู่ระบบ หรือ ลงทะเบียน
กรุณาใช้ข้อความที่สุภาพ คุณสามารถบันทึกฉบับร่างได้