เครื่องมือ สถิติฟอรั่ม ช่วยเหลือ
  • 5237เข้าชม
  • 5ตอบกลับ

ท่านสมาชิกคนใดเคยใช้ AOYUE 968 บ้างครับ

เป็นอย่างไรบ้าง เสียง่ายเปล่าครับ พอดีกำลังมองอยู่เลยรุ่นนี้
ผมใช้ Gordak 952A ใช้งานดี ไม่มีปัญหา ครับ
AOYUE 968  เท่าที่ทราบก็น่าใช้นะครับ  ไม่ค่อยได้สนใจหัวแร้งเท่าไหร่นัก  แต่ที่ผมใช้อยู่ในปัจจุบันนี้ ก็เป็น Hakko 850 ครับ  ความร้อนไม่ค่อยสะใจมากนัก
ส่งเมนบอร์ดโน๊ตบุ๊คให้กับเราซ่อม หรือต้องการเรียนซ่อมเมนบอร์ดโน๊ตบุ๊ค กรุณาติดต่อได้ทาง PM ครับ
ที่มีหัวแร้งด้วยนี่จะเวิ๊กป่าวครับ แนะนำหน่อยครับ
ความร้อนของหัวแร้งไม่ค่อยสะใจ  ใช้แบบแยกดีกว่านะ..(ความรู้สึกส่วนตัวครับ)
ส่งเมนบอร์ดโน๊ตบุ๊คให้กับเราซ่อม หรือต้องการเรียนซ่อมเมนบอร์ดโน๊ตบุ๊ค กรุณาติดต่อได้ทาง PM ครับ
อิอิ ได้ตัวจริงมาแล้วครับ เสียบปลั๊กทีแรกตกใจมากๆ นึกว่าระเบิด ปรากฏว่า น่าจะเป็นไฟสตาร์ทเครื่อง อิอิ
รายละเอียดไฟล์แนบ
กล่องตอบกลับด่วน

คุณไม่มีสิทธิ์ใช้งานส่วนนี้, กรุณาเข้าสู่ระบบ หรือ ลงทะเบียน
กรุณาใช้ข้อความที่สุภาพ คุณสามารถบันทึกฉบับร่างได้