เครื่องมือ สถิติฟอรั่ม ช่วยเหลือ
  • 4525เข้าชม
  • 8ตอบกลับ

แจกวงจร ใครต้องการ วงจรไหนบอกตามยี่ห้อ

แจกวงจร ใครต้องการ วงจรไหนบอกตามยี่ห้อ ช่วยได้เท่าที่จะช่วยครับ
ไม่ขาย เพราะผมก็ได้มา ฟรีๆ  โพลไว้ในยี่ห้อนั้นๆ เดียวเข้าไปหาเอง
ต้องบอกรุ่นยี่ห้อ model cpu NB SB  อะไรที่เห็นใน บอร์ด บอกมาให้หมดครับ
..............ถือว่าตอบแทนเวป..........ครับ  ที่ช่วยกัน ถึงปีใหม่ หลังปีใหม่ขาย วงจรล่ะ เท่าไรดี
[ แก้ไขล่าสุดโดยview2010เมื่อ2011-12-07 17:55 ]
อ้างอิง
ต้นฉบับโพสต์โดยview2010เมื่อ2011-12-07 17:26เผยแพร่ แจกวงจร ใครต้องการ วงจรไหนบอกตามยี่ห้อ :
แจกวงจร ใครต้องการ วงจรไหนบอกตามยี่ห้อ ช่วยได้เท่าที่จะช่วยครับ
ไม่ขาย เพราะผมก็ได้มา ฟรีๆ  โพลไว้ในยี่ห้อนั้นๆ เดียวเข้าไปหาเอง
ต้องบอกรุ่นยี่ห้อ model cpu NB SB  อะไรที่เห็นใน บอร์ด บอกมาให้หมดครับ
..............ถือว่าตอบแทนเวป..........ครับ  ที่ช่วยกัน
img: images/back.gif

อยากได้วงจรชาร์จ DELL Model AA22850 PA-12Familyครับขอบคุณมาล่วงหน้าแล้วกัน
ขอ dell  n4110  ด้วยครับ  
acer 4750 ครับ
ขอวงจร compaq 515  
ขอบคุณร่วงหน้าครับ
compaq presario v2000 ครับ
Dell E5400  ด้วยครับ
Dell N5110 ครับ
รายละเอียดไฟล์แนบ
กล่องตอบกลับด่วน

คุณไม่มีสิทธิ์ใช้งานส่วนนี้, กรุณาเข้าสู่ระบบ หรือ ลงทะเบียน
กรุณาใช้ข้อความที่สุภาพ คุณสามารถบันทึกฉบับร่างได้