เครื่องมือ สถิติฟอรั่ม ช่วยเหลือ
  • 4715เข้าชม
  • 6ตอบกลับ

ขอ BIOS DELL N4030 ครับ

ตัว 4MB ครับ ที่มีอยู่ เหมือนมันจะใช้ไม่ได้
อาการมา 19V ช็อด ที่ C ภาคชาร์ท มีแผ่นเหล็ก เล็กๆที่ล็อก HDD หลุดออกมาวางทับตัว C ครับ FET Q1 ภาคชาร์ทครับ แกะเครื่องมาเอาแผ่นเหล็กออก หายช็อต แต่อาการตอนนี้หลังเอาตัวช็อตออก เครื่องเปิดติดเอง แล้วดับ วนไปเรื่อยๆ
ขอบคุณครับ แต่ file ที่ให้มามันแตก file เอา *.rom  ไม่ได้ครับ จะใช้กับเครื่อง flash
  1. ขอบคุณครับ แต่ file ที่ให้มามันแตก file เอา *.rom  ไม่ได้ครับ จะใช้กับเครื่อง flash
มาทันไหมครับ  ผมมีนะดูดไว้
  1. ขอบคุณครับ แต่ file ที่ให้มามันแตก file เอา *.rom  ไม่ได้ครับ จะใช้กับเครื่อง flash
มาทันไหมครับ  ผมมีนะดูดไว้
n4030 mastert
รายละเอียดไฟล์แนบ
กล่องตอบกลับด่วน

คุณไม่มีสิทธิ์ใช้งานส่วนนี้, กรุณาเข้าสู่ระบบ หรือ ลงทะเบียน
สามารถอัพโหลดไฟล์แนบ สำหรับโพสได้